Barka da zuwa gidajen yanar gizon mu!
banner

Game da Mu

01300000242938122222927085231

Kamfanin Golden Paper Company Limited an kafa shi tare da hedikwata a Hong Kong wanda shine cibiyar kasuwanci, kuɗi da cibiyar jigilar kayayyaki ta duniya. Kasuwancin Golden Paper Company Limited yana rufe ɓangaren litattafan almara, takarda da takarda. The Golden Paper (Shanghai) Co., Ltd, Qingdao Golden paper Co., Ltd da Nanchang golden paper Co., Ltd. Kware a masana'antar takarda.

Bayan fiye da shekaru goma na yanayin yanayin kasuwa, haɗewar albarkatu, daidaitaccen aiki, sarrafa alama, Golden Paper ya zama sanannen rukunin kamfanoni a China, wanda ya haɗa cikakken aiki tare da R&D, samarwa da ciniki na takarda & ɓangaren litattafan takarda. Takarda ta Golden ya bi dabarun ci gaban masana'antu na ƙasa, ya tsaya kan manufar kare muhalli, ya bi al'adun gargajiya, ya haɗu da albarkatun kasuwan cikin gida & na ƙasa da ƙasa, yana sarrafa kasuwanni da abokan ciniki da kyau, da ƙoƙarin samar da sabis na tsayawa ɗaya don duka ɓangaren litattafan almara & duka biyu. Takarda a fagen ciniki da sabis na duniya.

Takardar Zinare galibi suna ba da kwafin takarda, takarda mai kashe katako/takarda, takarda c2s takarda/takarda mai rufi, c2s katako/katako mai rufi, katako mai girma c2s katako, c1s katako na hauren giwa/allon akwatin akwatin/fbb, babban FBB/GC1 /GC2, takarda mara carbon/takarda NCR, takarda launi, allon launi, takarda mai zafi, allon launin toka/allon guntu, farar jirgin gwaji/WTL, Takarda mai nauyi mai nauyi/LWC, allon baƙar fata, takarda mai layi na kraft, takarda mara nauyi, PE kwandon jirgi mai rufi, allon abinci, da allon fakitin Liquid/LPB. Takardar Zinare a Shanghai, Qingdao, Beijing, Guangzhou, Jinan, Wuhan, Nanjing, Nanchang da sauran manyan biranen sun kafa ofishin tallace -tallace, kuma sun kafa babbar hanyar sadarwa da tashar tallace -tallace. Don kasuwancin ƙasa da ƙasa, Takardar Golden tana aiki tare tare da hedikwatar Hong Kong, tana sarrafa cikakkun bayanai game da shigo da ɓoyayyen ƙwayar cuta da fitar da takarda.

IMG090616100400409384

Takardar Zinare sun sami nasarar isa ga kasuwanni da yawa a duniya. Bolivia, Peru, Colombia, Haiti, da sauransu a Kudanci da Tsakiyar Amurka. Rasha, Macedonia, Portugal, da sauransu a Turai. Tanzania, Najeriya, Kamaru, da sauransu a Afirka. Saudi Arabiya, Bahrain, Dubai, da sauransu a Gabas ta Tsakiya. Kazakhstan, Uzbekistan, Thailand, da sauransu, a Tsakiya da Kudancin Asiya. Hakanan yana ba da sabis ga manyan abokan ciniki iri iri kamar METRO, WAL-MART K-MART, ES-POWER da sauran manyan abokan ciniki da masu rarrabawa a sassa da yawa na manyan kantuna da masana'antun buga littattafai a duniya.


Aika saƙonku zuwa gare mu:

Rubuta saƙonka a nan ka aika mana